Close

No Recent Activity

1 Visitor Messages

  1. TAMKO LA VIONGOZI WA DINI WAWAKILISHI KWENYE BUNGE LA KATIBA
    Inasikitisha kusikiliza kauli ya wajumbe toka Taasisi za Kidini, Ni majuzi tu tumesoma kuhusu Tamko la Jukwaa la Wakristo Tanzania, Tamko hilo lilionyesha kulalamika kuhusu mwenendo wa BMK na wao wametoa masharti karibu sita kuhusu Katiba Mpya. Sasa iweje leo viongozi wetu hawa wa Kiroho watoke hadharani kulalamika kwamba mambo yanapotoshwa. Tunashangaa sana maana taasisi zilizowatuma zilishatoa misimamo yao hadharani kwamba wao walipendekeza kwamba wanataka serikali tatu, lakini tulichoshuhudia wawakilishi hao wao walisema wanataka serikali mbili.

    Ikumbukwe kwamba maandiko yanatufundisha juu ya Upofu unaosababishwa na Rushwa na usaliti kama alivyofanya Yuda Iskariote. Kwa hali ilivyo sasa Ukweli ni kwamba Watanzania hatudanganyiki, Tutaonyesha msimamo wetu kwenye kura ya Maoni,

    Mungu awasaidie sana mpate kuelewa hekima ya kawaida tu na Hofu ya Mungu.
Showing Visitor Messages 1 to 1 of 1
About Chikaka Sumuni

Basic Information

Statistics


Total Posts
Total Posts
254
Posts Per Day
0.16
Visitor Messages
Total Messages
1
Most Recent Message
03-09-2014 23:37
General Information
Last Activity
14-04-2016 17:34
Join Date
25-01-2014
Referrals
0